Pin Song

Promote Your Music here

TANGAZA MZIKI WAKO HAPA

Je Wewe ni Msanii na una Wimbo wako unahitaji uonekane zaidi na

kusambaa zaidi na uskilizwe zaidi kutoka ndani na nje ya nchi. ili

kupata jina mara moja na kua maarufu duniani kote. wala sio kesi tena

 maana www.zenjivibe.com ipo kwa ajili Yako Wewe Mwenye Nia ya Kweli.


Tangaza Mziki Wako Hapa Kwa Bei Poa Sana Ya Shilingi Elfu Tano Tu 5,000

Ya Kitanzania Kwa Kila Wimbo Wako Pia Tangaza Biashara Yako Hapa kwa Bei iyo iyo ya 5,000 Au Wasiliana Nasi Kwa Simu Namba 0777156343 & 0712545208



Haikuishia Hapo Lakini Pia Tunatengenza Cover Za Song Pia Tuna Create Chanel Za YouTube Kwa Msanii ili Mziki Wako Uweze Kulipa Hapo Baadae  Pia Tunatengeneza Blog Cha kufanya Ni Rahisi Sana Njoo inbox Whatsapp 0777156343  Kwa Huduma Zote Hizo



Kumbuka

www.zenjivibe.com Ni Blogs Inayotembelewa Na Maelfu Ya Watu Kila Siku Jipatie

Kuonekana Na Kupata Jina Mapema Sana Na Acha Kukaa Na Ngoma Kali Ndani

Wakati Ukiwezeshwa Utaweza na Utafanya Vyema Zaidi Kuliko Walio Anza--single Boy Media Ni Mkombozi Wa Wasanii Wadogo Tanzania Kote Wahi Sasa Kuleta Kazi Yako ionekane Kwani www.zenjivibe.com Ndio Habari Ya Mjini



                              POWERED BY ZENJI VIBE COMPANY


No comments